Óskaland

Nafn Staða Deild
Adda María Óttarsdóttir Stuðningsfulltrúi Birkimörk,heimili fyrir fatlaða
Aðalheiður Hauksdóttir Leiðbeinandi Undraland
Alda Pálsdóttir Ritari Grunnskóli
Alda Sigurðardóttir Deildarstjóri Reynikots Óskaland
Aldís Hafsteinsdóttir Bæjarstjóri Skrifstofa
Alexander Freyr W. Stefánsson Skólasel Grunnskóli
Alla María Heimisdóttir Stuðningsfulltrúi Birkimörk,heimili fyrir fatlaða
Andrés Hallmundsson Bókasafn
Andrína Guðrún Jónsdóttir Kennari Óskaland
Aníta Dís Káradóttir Leiðbeinandi Óskaland
Anna Dóra Ágústsdóttir Grunnskólakennari Grunnskóli
Anna Erla Valdimarsdóttir Deildarstjóri á Sólbakka Undraland
Anna Kristín Guðmundsdóttir Bókasafn
Anna Marín Ernudóttir Starfsmaður í félagsl. heimaþj. Heimaþjónusta
Anna Stefanía Vignisdóttir Talmeinafræðingur uppsveitir og flói Skóla- og velferðarþjónusta Árnesþings
Ari Eggertsson Umhverfisfulltrúi Áhaldahús
Ari Eggertsson Umhverfisfulltrúi Skrifstofa
Arna Ír Gunnarsdóttir Félagsráðgjafi málfefni fatlaðs fólks Skóla- og velferðarþjónusta Árnesþings
Arnar Geir Helgason Grunnskólakennari Grunnskóli
Arndís Lára Sigtryggsdóttir Leiðbeinandi Óskaland
Aron Ingi Jóhannsson Skólasel Grunnskóli
Astrid Jóhanna Kristjánsdóttir Kennari Grunnskóli
Auðbjörg Jónsdóttir Grunnskólakennari Grunnskóli
Auður Elísabet Guðjónsdóttir Íþróttamannvirki
Ágúst Logi Valgeirsson Skólasel Grunnskóli
Árni Svavarsson Áhaldahús
Ása J. Pálsdóttir Grunnskólakennari Grunnskóli
Ástbjörg Þóra Erlendsdóttir Stuðningsfulltrúi Birkimörk,heimili fyrir fatlaða
Berglind Alda Hildardóttir Skólaliði Grunnskóli
Berglind Erlendsdóttir Leiðbeinandi Undraland
Berglind Friðriksdóttir Sálfræðingur Grunnskóli
Berglind Friðriksdóttir Sálfræðingur Skóla- og velferðarþjónusta Árnesþings
Berglind Kristinsdóttir Grunnskólakennari Grunnskóli
Berglind Soffía Blöndal Baðvörður Íþróttamannvirki
Bettina Guðnason Deildarstjóri Undraland
Birna Ósk Sigurjónsdóttir Skólasel Grunnskóli
Birna Torfadóttir Grunnskólakennari Grunnskóli
Bryndís Valdimarsdóttir Grunnskólakennari Grunnskóli
Daði Steinn Arnarsson Grunnskólakennari Grunnskóli
Dagmar Björk Heimisdóttir Félagsliði Birkimörk,heimili fyrir fatlaða
Dagný Dögg Steinþórsdóttir Matráður Undraland
Dagný Halla Björnsdóttir Tónlistarkennari Grunnskóli
Dagný Rún Gísladóttir Leiðbeinandi Óskaland
Dórothea Jónsdóttir Leiðbeinandi Undraland
Elínborg María Ólafsdóttir Skólasel Grunnskóli
Elín Norðdahl Arnardóttir Deildarstjóri á Lundi Undraland
Elín Úlfarsdóttir leiðbeinandi Óskaland
Elísabet Hermundardóttir Grunnskólakennari Grunnskóli
Ellen Halldórsdóttir Grunnskólakennari Grunnskóli
Elva Rún Erlingsdóttir Stuðningsfulltrúi Grunnskóli
Elwira Anna Wienckowska Leiðbeinandi Undraland
Erna Guðmundsdóttir Forstöðumaður heimaþjónustu Skrifstofa
Erna Guðrún Ólafsdóttir Leiðbeinandi Óskaland
Erna S. Ingvarsdóttir Grunnskólakennari Grunnskóli
Erna Valdimarsdóttir Grunnskólakennari Grunnskóli
Esther María Ragnarsdóttir Leiðbeinandi Undraland
Eygló Huld Jóhannesdóttir Flokkstjóri félagsl. heimaþj. Heimaþjónusta
Eyrún Ingibjartsdóttir Kennari Óskaland
Fanný Björk Ástráðsdóttir Þroskaþjálfi Grunnskóli
Filippía Lind Geirsdóttir Skólaliði Grunnskóli
Friðrik Örn Emilsson Leiðbeinandi Óskaland
Fríða Margrét Þorsteinsdóttir Kennari Grunnskóli
Garðar Rúnar Árnason Grunnskólakennari Grunnskóli
Geirþrúður Ester Baðvörður Íþróttamannvirki
Guðbjörg Auður Runólfsdóttir Leiðbeinandi Óskaland
Guðbjörg Rósa Björnsdóttir Grunnskóli
Guðjón Árnason Grunnskólakennari Grunnskóli
Guðlaug Jónsdóttir Aðstoðarleikskólastjóri Óskaland
Guðmundur F. Baldursson Skipulags- og byggingarfulltrúi Skrifstofa
Guðmundur Pétursson Áhaldahús
Guðríður Aadnegard Grunnskólakennari Grunnskóli
Guðríður Svavarsdóttir Leiðbeinandi Undraland
Guðrún Hanna Guðmundsdóttir Sundlaugavörður Íþróttamannvirki
Guðrún Olga Clausen Grunnskólakennari Grunnskóli
Guðrún Ósk Friðriksdóttir Leiðbeinandi Undraland
Guðrún Pálína Haraldsdóttir Stuðningsfulltrúi Birkimörk,heimili fyrir fatlaða
Guðrún Rósa Hólmarsdóttir Áhaldahús
Guðrún Theodora Ponzi Leiðbeinandi (í fæðingarorlofi) Óskaland
Gunnar Baldursson Grunnskólakennari Grunnskóli
Gunnar Hlíðdal Gunnarsson Grunnskólakennari Grunnskóli
Gunnar Sigurðsson Grunnskólakennari Grunnskóli
Gunnhildur Þórarinsdóttir Stuðningsfulltrúi Birkimörk,heimili fyrir fatlaða
Gunnvör Kolbeinsdóttir Leikskólastjóri Óskaland
Hafdís Ósk Guðmundsdóttir Leiðbeinandi Óskaland
Hafdís Valdimarsdóttir leiðbeinandi Óskaland
Hafsteinn Þór Auðunsson Leiklistarkennari Grunnskóli
Halla Dröfn Jónsdóttir Ráðgjafi á velferðarsviði Skrifstofa
Halla Sólrún Gunnarsdóttir Leiðbeinandi Óskaland
Halldóra Margrét Svavarsdóttir Skólaliði Grunnskóli
Hallur Hróarsson Grunnskólakennari Grunnskóli
Hanna Lovísa Olsen Bókari Skrifstofa
Harpa Björnsdóttir Kennari Óskaland
Harpa Sigurðardóttir Starfsmaður í félagsl. heimaþj. Heimaþjónusta
Heiða Guðnadóttir Gjaldkeri Skrifstofa
Heiða Margrét Guðmundsdóttir Deildarstjóri (í fæðingarorlofi) Óskaland
Heimir Eyvindarson Grunnskólakennari Grunnskóli
Helga Kristjánsdóttir Skrifstofustjóri Skrifstofa
Helga Sigurðardóttir Leiðbeinandi Óskaland
Herdís Halla Ingimundardóttir Stuðningsfulltrúi Birkimörk,heimili fyrir fatlaða
Herdís Sif Rúnarsdóttir Leiðbeinandi Undraland
Hjalti Valur Þorsteinsson Baðvörður /sundlaugavörður Íþróttamannvirki
Hjördís Björk Ásgeirsdóttir Stuðningsfulltrúi Birkimörk,heimili fyrir fatlaða
Hlíf Sigríður Arndal Forstöðumaður Bókasafn
Hlín Guðnadóttir leiðbeinandi Óskaland
Hrafnhildur Karlsdóttir Teymisstjóri og kennsluráðgjafi Skóla- og velferðarþjónusta Árnesþings
Hrönn Waltersdóttir Leiðbeinandi Óskaland
Hugrún Vignisdóttir Sálfræðingur Skóla- og velferðarþjónusta Árnesþings
Hugrún Vignisdóttir Sálfræðingur Grunnskóli
Indiana Guðjónsdóttir Grunnskóli
Inga Jóna Einarsdóttir Stuðningsfulltrúi Grunnskóli
Inga Lóa Hannesdóttir Grunnskóli
Ingibjörg Ingadóttir Grunnskólakennari Grunnskóli
Ingibjörg Ósk Hannesdóttir Félagsliði Birkimörk,heimili fyrir fatlaða
Ingunn Hrefnudóttir Starfsmaður í félagsl. heimaþj. Heimaþjónusta
Irma Lín Geirsdóttir Skólasel Grunnskóli
Ívar Örn Jörundsson Upplýsingamiðstöð
Jenný Borgedóttir Leikskólakennari Óskaland
Jóhanna Clausen Kennari Grunnskóli
Jóhanna M. Hjartardóttir Menningar- og frístundafulltrúi Skrifstofa
Jóhann Ingi Guðmundsson Leiðbeinandi Óskaland
Jóna Birna Jónsdóttir Leiðbeinandi Óskaland
Jónas Gunnþór Jónsson Grunnskólakennari Grunnskóli
Jónína Þórarinsdóttir Aðstoðarleikskólastjóri Undraland
Karen Björk Sigríðardóttir starfsmaður Upplýsingamiðstöð
Karl Ágúst Hannibalsson Grunnskólakennari Grunnskóli
Kathleen Valborg Clifford Starfsmaður í félagsl. heimaþj. Heimaþjónusta
Kjartan Guðmundsson starfsmaður Upplýsingamiðstöð
Kolbrún Guðmundsdóttir Grunnskólakennari Grunnskóli
Kolbrún Sigþórsdóttir Kennsluráðgjafi Skóla- og velferðarþjónusta Árnesþings
Kolbrún Vilhjálmsdóttir Grunnskóli
Kristbjörg Lóa Árnadóttir Deildarstjóri Furukots Óskaland
Kristín Arna Hauksdóttir Grunnskóli
Kristín Bjarney Ársælsdóttir Starfsmaður í félagsl. heimaþj. Heimaþjónusta
Krístín Ólafsdóttir Matráður Undraland
Laufey Heimisdóttir Deildarstjóri Birkikots Óskaland
Lilja Guðmundsdóttir Grunnskóli
Linda Samsonar Gísladóttir Þroskaþjálfi Grunnskóli
Linda S. Gísladóttir Þroskaþjálfi Óskaland
Lovísa Bragadóttir leiðbeinandi Undraland
Marc M R Deriveau Áhaldahús
Margrét Gísladóttir Kennari Grunnskóli
Margrét Ísaksdóttir Grunnskóli
Margrét Jóna Bjarnadóttir Launafulltrúi Skrifstofa
Margrét Kristjánsdóttir Skólaliði/stuðningsfulltrúi Grunnskóli
Margrét Kristjánsdóttir Stuðningsfulltrúi Undraland
Margrét Þórunn Magnúsdóttir Leiðbeinandi Undraland
Maria Anna Maríudóttir Bókasafn
María Kristjánsdóttir Forstöðumaður Skóla- og velferðarþjónustu Skóla- og velferðarþjónusta Árnesþings
María Rún Þorsteinsdóttir Grunnskólakennari Grunnskóli
Oddur Benediktsson Leiðbeinandi Óskaland
Ólafur Jósefsson Grunnskóli
Ólöf Jónsdóttir Vaktstjóri í sundlaug Íþróttamannvirki
Ragna Þórisdóttir stuðningsfulltrúi Birkimörk,heimili fyrir fatlaða
Ragnheiður Elsa Busk Grunnskóli
Ragnhildur J. Jónsdóttir Leikskólakennari Óskaland
Rakel Hlynsdóttir Leiðbeinandi Óskaland
Rannveig Reynisdóttir Iðjuþjálfi Óskaland
Rut Fjölnisdóttir stuðningsfulltrúi Birkimörk,heimili fyrir fatlaða
Rúnar Kristjánsson Stuðningsfulltrúi Birkimörk,heimili fyrir fatlaða
Sesselja Ólafsdóttir Leikskólastjóri Undraland
Sighvatur Fannar Nathanaelsson Sundlaugavörður Íþróttamannvirki
Sigmar Karlsson Kennari Grunnskóli
Sigmundur Magnússon Leiðbeinandi Óskaland
Sigríður Björg Ingólfsdóttir Skólahjúkrunarfræðingur Grunnskóli
Sigríður Sigfúsdóttir leikskólakennari Undraland
Sigríður Sigurðardóttir Grunnskóli
Sigríður Símonardóttir Leiðbeinandi Óskaland
Sigrún Árnadóttir Grunnskólakennari Grunnskóli
Sigrún Björk Hjálmarsdóttir Bókasafnsvörður Grunnskóli
Sigrún Jónsdóttir Kennari Undraland
Sigurbjörg Hafsteinsdóttir Grunnskóli
Sigurbjörg Þorsteinsdóttir Stuðningsfulltrúi Grunnskóli
Sigurdís Lilja Guðjónsdóttir Forstöðumaður Upplýsingamiðstöð
Sigurður Blöndal Grunnskóli
Sigurgeir Guðmundsson Vaktstjóri í sundlaug Íþróttamannvirki
Sigurrós Jóhannsdóttir Skólasel Grunnskóli
Sigþrúður Ingibjörg Sæmundsdóttir Grunnskóli
Silja Bára Bárðardóttir stuðningsfulltrúi Birkimörk,heimili fyrir fatlaða
Sjöfn Ingvarsdóttir Leiðbeinandi Óskaland
Sólrún Auður Katarínusdóttir Grunnskóli
Sólveig Rafnsdóttir Stuðningsfulltrúi Grunnskóli
Steinar Logi Hilmarsson Umsjónarmaður Hamarshallar Íþróttamannvirki
Steinunn Jónsdóttir Forstöðumaður Birkimörk,heimili fyrir fatlaða
Stella Ingibjörg Gunnarsdóttir Leiðbeinandi Óskaland
Svandís Guðmundsdóttir Stuðningsfulltrúi Birkimörk,heimili fyrir fatlaða
Svava Bjarnadóttir Grunnskóli
Svava Dóra Svavarsdóttir Leiðbeinandi Undraland
Sveinbjörn Jón Ásgrímsson Kennari Grunnskóli
Tinna Rán Sölvadóttir Grunnskóli
Unnur Sylvía Unnarsdóttir Leiðbeinandi Óskaland
Viktoriya Serdyuk Matráður Óskaland
Viktoría Sif Kristinsdóttir Grunnskóli
Vilborg Eva Björnsdóttir Stuðningsfulltrúi Grunnskóli
Þorbjörg Lilja Jónsdóttir Grunnskóli
Þorsteinn Ingi Ómarsson Vaktstjóri Íþróttamannvirki
Þóra Sumarlín Jónsdóttir Stuðningsfulltrúi Birkimörk,heimili fyrir fatlaða
Þórdís Magnúsdóttir Aðalbókari Skrifstofa
Þórey Guðlaugsdóttir Skólaliði Grunnskóli
Þórunn Ösp Björnsdóttir Skólasel Grunnskóli
Örn Sigurðarson Baðvörður /sundlaugavörður Íþróttamannvirki