Nefndir og ráð

Bæjarstjórn.

Aðalmenn:

Eyþór H. Ólafsson, forseti bæjarstjórnar, D-lista Kambahrauni 31
Unnur Þormóðsdóttir, form. bæjarráðs, D-lista Borgarhrauni 36
Aldís Hafsteinsdóttir, bæjarstjóri, D-lista Heiðmörk 57
Friðrik Sigurbjörnsson D-lista Fljótsmörk 6
Njörður Sigurðsson S-lista Borgarhrauni 34
Viktoría Sif Kristinsdóttir S-lista Breiðamörk 23
Garðar R Árnason B-lista Heiðarbrún 15

Varamenn:

Berglind Sigurðardóttir (D) framkvæmdastjóri, Heiðarbrún 82
Birkir Sveinsson (D) mótastjóri KSÍ, Hraunbæ 28
Alda Pálsdóttir (D) skólaritari, Hverahlíð 4
Guðjón Óskar Kristjánsson (S) sölumaður, Borgarheiði 5
Bjarney Sif Ægisdóttir (S) náms- og starfsráðgjafi, Fljótsmörk 6
Daði Steinn Arnarsson (B) Grunnskólakennari, Smyrlaheiði 48

Bæjarráð.

Aðalmenn:

Unnur Þormóðsdóttir (D) formaður bæjarráðs, Borgarhrauni 36
Eyþór H. Ólafsson (D) varaformaður, Kambahrauni 31
Viktoría Sif Kristinsdóttir (S) Breiðamörk 23

Varamenn:

Friðrik Sigurbjörnsson, (D) Fljótsmörk 6
Aldís Hafsteinsdóttir(D) Heiðmörk 57
Garðar R. Árnason (B) Heiðarbrún 15

Fræðslunefnd

Aðalmenn:

Birkir Sveinsson D-lista, formaður, Hraunbær 28
Dagbjört Helga Guðmundsdóttir, varaformaður, fulltrúi Ölfuss
Elínborg M. Ólafsdóttir D-lista, Breiðumörk 17
Þórhallur Einisson D-lista Laufskógum 34
Bjarney Sif Ægisdóttir S-lista, Fljótsmörk 6
Steinar Rafn Garðarsson B-lista, Arnarheiði 15a
V. Baldur Guðmundsson, fulltrúi Ölfuss

Varamenn:

Hjalti Helgason, D-lista
Nína Margrét Pálmadóttir, D-lista
Guðfinna Ýr Sumarliðadóttir, D-lista
Erla María Gísladóttir, S-lista
Sæbjörg Lára Másdóttir, B-lista
Charlotte Clausen, fulltrúi Ölfuss
Ingibjörg Kjartansdóttir, fulltrúi Ölfuss

Aðalfulltrúi kennara:

Sigmar Karlsson

Varafulltrúi kennara:

Kolbrún Guðmundsdóttir

Kjörstjórn.

Aðalmenn:

Inga Lóa Hannesdóttir, formaður, D-lista Heiðmörk 9
Pálína Sigurjónsdóttir D-lista Varmá 1
Margrét Haraldardóttir S-lista Borgarhrauni 12

Varamenn:

Guðríður Aadnegard D-lista Grænamörk 9
Ragnheiður Elsa Busk D-lista Þelamörk 58
Ásdís Erla Þorsteinsdóttir B-lista Heiðarbrún 33

Menningar-, íþrótta og frístundanefnd.

Aðalmenn:

Friðrik Sigurbjörnsson, D-lista, formaður, Fljótsmörk 6
Alda Pálsdóttir, D-lista, varaformaður, Hverahlíð 4
Jakob Fannar Hansen, D-lista, Arnarheiði 14
Walter Fannar Kristjánsson, S-lista, Borgarheiði
Fanný Björk Ástráðsdóttir, B-lista, Valsheiði 27

Varamenn:

Vilhjálmur Sveinsson, D-lista
Davíð Ernir Kolbeinsson, D-lista
Sæunn Freydís Grímsdóttir, D-lista
Soffía Valdimarsdóttir, S-lista
Ágúst Örlaugur Magnússon, B-lista

Skipulags- og mannvirkjanefnd.

Aðalmenn:

Eyþór H. Ólafsson D-lista, formaður, Kambahrauni 31
Eyjólfur Kolbeins varaformaður, D-lista Réttarheiði 24
Björn Kjartansson D-lista Valsheiði 2
Davíð Ágúst Davíðsson, S-lista, Bláskógum 2
Daði Steinn Arnarsson, B-lista, Smyrlaheiði 48

Varamenn:

Friðrik Sigurbjörnsson, D-lista, Fljótsmörk 6
Ingibjörg Zoega, D-lista, Grænumörk 1
Þorkell Pétursson, D-lista, Réttarheiði 14
Valdimar Ingvason, S-lista, Heiðmörk 74 Ingibjörg Sverrisdóttir, B-lista, Valsheiði 6

Umhverfisnefnd.

Aðalmenn:

Unnur Þormóðsdóttir D-lista, formaður, Borgarhrauni 36
Friðrik Sigurbjörnsson D-lista, varaformaður, Fljótsmörk 6
Berglind Sigurðardóttir, D-lista, Heiðarbrún 82
Guðjón Óskar Kristjánsson, S-lista, Borgarheiði 5
Sigurbjörg Sara Sveinsdóttir, B-lista, Heiðarbrún 33

Varamenn:

Pétur Reynisson, D-lista, Lyngheiði 1
Bryndís Eir Þorsteinsdóttir, D-lista, Valsheiði 26
Laufey Sif Lárusdóttir, D-lista, Borgarheiði 4v
Kristbjörg Erla Hreinsdóttir, S-lista, Heiðmörk
Ásdís Alda Runólfsdóttir, B-lista, Lyngheiði 3

Skólaþjónustu- og velferðarnefnd Árnesþings.

Aðalmenn:

Unnur Þormóðsdóttir D-lista Borgarhrauni 36

Varamenn:

Birkir Sveinsson, D-lista Hraunbæ 28

Fasteignafélag Hveragerðis.

Aðalmenn:

Aldís Hafsteinsdóttir D-lista Heiðmörk 57
Eyþór H. Ólafsson, D-lista Kambahrauni 31
Njörður Sigurðsson S-lista Borgarhrauni 34

Varamenn:

Unnur Þormóðsdóttir, D-lista Borgarhrauni 36
Friðrik Sigurbjörnsson, D-lista Fljótsmörk 6
Viktoría Sif Kristinsdóttir S-lista Arnarheiði 27

Fulltrúar Hveragerðisbæjar á Ársfund SASS.

Aðalmenn:

Eyþór H. Ólafsson D-lista Kambahrauni 31
Unnur Þormóðsdóttir D-lista Borgarhrauni 36
Friðrik Sigurbjörnsson D-lista Fljótsmörk 6
Viktoría Sif Kristinsdóttir S-lista Arnarheiði 27
Garðar R. Árnason B-lista Heiðarbrún 15

Varamenn:

Alda Pálsdóttir, D-lista Hverahlíð 4 Birkir Sveinsson, D-lista Hraunbæ 28
Berglind Sigurðardóttir, D-lista, Heiðarbrún 82
Njörður Sigurðsson, S-lista, Borgarhrauni 34
Daði Steinn Arnarsson, B-lista, Smyrlaheiði 48

Fulltrúar Hveragerðisbæjar á aðalfund HES.

Aðalmenn:

Eyþór H. Ólafsson D-lista Kambahrauni 31
Unnur Þormóðsdóttir D-lista Borgarhrauni 36
Friðrik Sigurbjörnsson D-lista Fljótsmörk 6
Viktoría Sif Kristinsdóttir S-lista Arnarheiði 27
Garðar R. Árnason B-lista Heiðarbrún 15

Varamenn:

Alda Pálsdóttir, D-lista, Hverahlíð 4
Birkir Sveinsson, D-lista, Hraunbæ 28
Berglind Sigurðardóttir, D-lista, Heiðarbrún 82
Njörður Sigurðsson, S-lista, Borgarhrauni 34
Daði Steinn Arnarsson, B-lista, Smyrlaheiði 48

Fulltrúar Hveragerðisbæjar á aðalfund Sorpstöðvar Suðurlands bs.

Aðalmaður:

Aldís Hafsteinsdóttir D-lista Heiðmörk 57

Varamaður:

Friðrik Sigurbjörnsson D-lista Fljótsmörk 6

Fulltrúar í Héraðsnefnd Árnesinga

Aðalmenn:

Aldís Hafsteinsdóttir D-lista Heiðmörk 57
Eyþór H. Ólafsson D-lista, forseti bæjarstjórnar, Kambahrauni 31
Njörður Sigurðsson S-lista Borgarhrauni 34

Varamenn:

Unnur Þormóðsdóttir, D-lista Borgarhrauni 36
Friðrik Sigurbjörnsson D-lista, Fljótsmörk 6
Viktoría Sif Kristinsdóttir S-lista Arnarheiði 27

Fulltrúar á landsþing Sambands íslenskra sveitarfélaga:

Aðalmenn:

Aldís Hafsteinsdóttir D-lista Heiðmörk 57
Viktoría Sif Kristinsdóttir S-lista Arnarheiði 27

Varamenn:

Eyþór H. Ólafsson D-lista Kambahrauni 31
Njörður Sigurðsson S-lista Borgarhrauni 34

Fulltrúaráð Eignarhaldsfélags Brunabótafélags Íslands.

Aðalmaður:

Eyþór H. Ólafsson D-lista Kambahrauni 31

Varamaður:

Friðrik Sigurbjörnsson (D) landfræðingur, Fljótsmörk 6

Starfskjaranefnd.

Aðalmenn:

Ásbjörn Sigurðsson, formaður, Selfossi
Aldís Hafsteinsdóttir bæjarstjóri Heiðmörk 57
Unnur Þormóðsdóttir D-lista, formaður, Borgarhrauni 36
Pamela Morrison FOSS Klettahlíð 6

Foreldrafélag Grunnskólans í Hveragerði.

Formaður: Sjöfn Ingvarsdóttir s. 616-1488
sjofn@live.com
Gjaldkeri: Geir Guðjónsson s. 897-2154
maggar@mi.is
Ritari: Kolbrún Ósk Guðmundsdóttir s. 772-0940
k.gudmunds83@gmail.com
Meðstjórnandi: Guðrún Lára Magnúsdóttir s. 847-1948
oligr@simnet.is
Meðstjórnandi: Steinunn Gísladóttir s. 691-4854
steinunn@dvalaras.is

Heimasíða

Foreldrafélag leikskólanna Undralands og Óskalands.

Drífa Þrastardóttir, formaður
Jóhanna Eva Gunnarsdóttir, gjaldkeri
Hjördís Harpa Guðlaugsdóttir, ritari
Eva Dögg Hofland, meðstjórnandi
Laufey Heimisdóttir, meðstjórnandi
Guðrún Magnea Guðnadóttir, meðstjórnandi